Social News XYZ     

Thufaanu Hecharika First Look is Out

శ్రీ పాద క్రియేషన్స్ బ్యానర్ రెండో చిత్రం గా సస్పెన్స్ క్రైమ్ థ్రిల్లర్ "తుఫాను హెచ్చరిక" ఫస్ట్ లుక్ విడుదల

శ్రీ పాద క్రియేషన్స్ పతాకం , పై అల్లు రామకృష్ణ మరియు సుహానా ముద్వారి హీరో హీరోయిన్ గా జగదీష్ కె కె దర్శకత్వం లో డాక్టర్ శ్రీనివాస్ కిషన్ అనాపు, డాక్టర్ రజనీకాంత్ ఎస్, సన్నీ బాన్సల్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న సస్పెన్స్ క్రైమ్ థ్రిల్లర్ చిత్రం "తుఫాను హెచ్చరిక". ఈ చిత్రం యొక్క ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ను ఈరోజు విడుదల చేసారు చిత్ర యూనిట్.

ఈ సందర్భంగా దర్శకుడు జగదీష్ కె కె మాట్లాడుతూ, "ఈరోజు మా 'తుఫాను హెచ్చరిక' మొదటి పోస్టర్ ను విడుదల చేస్తున్నాం. ఇది ఒక సస్పెన్స్ క్రైమ్ థ్రిల్లర్. ఒక అందమైన హిల్ స్టేషన్ లో ఆహ్లాదంగా జీవించే ఒక అబ్బాయి జీవితంలోకి ఒక తుఫాను లాంటి విధ్వంసం జరిగితే, ఆ పరిస్థితులని ఎలా ఎదురుకున్నాడు మరియు ఎలా విజయం సాధించాడు అనేదే చిత్ర కథ.

 

ఇలాంటి థ్రిల్లింగ్ సినిమాటిక్ విజన్ కి మా నటీనటులు మరియు టెక్నిషన్స్ ప్రాణం పోశారు. ఆ ఆర్టిస్ట్స్ అందరు అతి తక్కువ ఉష్ణోగ్రతలలో, వర్షాన్ని సైతం లెక్కచేయకుండా అద్భుతంగా నటించారు. లంబసింగి మరియు చింతపల్లి లాంటి అందమైన లొకేషన్స్ లో ప్రకృతి అందాల్లో సరైన విసువల్ కోసం ఏడాది కాలం ఓపికగా వేచి ఉంది సరైన అందాలను చిత్రీకరించాము.

హిల్ స్టేషన్ లో ఉండే ఆ ఫ్రెష్ నెస్ స్పష్టంగా ఫీల్ అయ్యేలా చేసిన మా సినిమాటోగ్రాఫర్ ఆర్ కె నాయుడు చాలా కష్టపడ్డారు. ఈ ప్రాజెక్ట్ పట్ల నా అభిరుచిని పంచుకుని చిత్రీకరణలో ఎక్కడ కాంప్రమైజ్ కాకుండా సపోర్ట్ చేసిన మా నిర్మాతలు డా.శ్రీనివాస్‌ కిషన్‌, డా.రజనీకాంత్‌, సన్నీ బన్సల్‌ లకి నా కృజ్ఞతలు. అలాగే డైరెక్షన్ డిపార్ట్మెంట్, ఆర్ట్, మ్యూజిక్, మిగిలిన అన్ని క్రాఫ్ట్ ల టెక్నీషియన్లు చాలా చక్కగా సహకరించారు.

షూటింగ్ అంత పూర్తి అయింది. పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనుల్లో బిజీ గా ఉంది. మా చిత్రాన్ని త్వరలో విడుదల చేస్తాం" అని తెలిపారు.

హీరో అల్లు రామకృష్ణ (రాఖి)
హీరోయిన్ - సుహానా ముద్వారి

బ్యానర్ - శ్రీ పాద క్రియేషన్స్ లిమిటెడ్, వింటేజ్ పిక్చర్స్.

సమర్పణ - సరయు తలశిల

దర్శకుడు - జగదీష్ కె కె

నిర్మాతలు - డాక్టర్ శ్రీనివాస్ కిషన్ ఆనాపు, డాక్టర్ రజినీకాంత్ ఎస్, సన్నీ బన్సల్

మాటలు - అరుణ్ వీర్
సినిమాటోగ్రఫీ - వి ఆర్ కె నాయుడు
ఎడిటర్ - జగదీష్ కె కె
ఆర్ట్ డైరెక్టర్ - బత్తుల శివ సాయి కుమార్
ప్రొడక్షన్ కంట్రోలర్ - శ్రీను ఇర్ల
కొరియోగ్రాఫర్ - ఆది పొన్నస్
లిరిక్స్ - శ్రీమని, ధర్మ గూడూరు
కాస్ట్యూమ్స్ - రేణు కియారా
సౌండ్ ఇంజనీర్ - రాధా కృష్ణ
పోస్టర్, లిరికల్ వీడియోస్ - జె కె ఫ్రేమ్స్
పి ఆర్ ఓ - పాల్ పవన్

Suspense Crime Thriller 'Thufaanu Hecharika': First Look Released by Shree Paadha Creations

A suspenseful crime thriller led by Allu Ramakrishna and Suhana Mudwari is currently in the making. Titled 'Thufaanu Hecharika', this is the second film from Shree Paadha Creations. Directed by Jagadish KK, the film is a joint production by Dr. Srinivas Kishan Anapu, Dr. Rajinikanth S, and Sunny Bansal. The film unit recently released the first-look poster.

Speaking at the event, director Jagadish KK said, "We are releasing the first poster of our film today. It's a suspenseful crime thriller. The story revolves around a boy living happily in a beautiful hill station. His life is turned upside down by a storm. The film explores how he copes with the situation and emerges victorious."

"Our actors and technicians brought this thrilling cinematic vision to life with exceptional performances, even in challenging weather conditions with extreme cold and rain. We patiently waited for a year to capture the right visuals amidst the natural beauty of Lambasingi and Chintapalli locations," the director added.

"Cinematographer RK Naidu's exceptional work portrays the freshness of the hill station. I am grateful to our producers, Dr. Srinivas Kishan, Dr. Rajinikanth, and Sunny Bansal, for sharing my passion for this project and providing their unconditional support. The entire team, including the direction department, art, music, and all other crafts, collaborated exceptionally well," the filmmaker further added.

"Filming is complete, and we are currently in post-production. The film will be released soon," the producers said.

Cast and Crew

 • Hero: Allu Ramakrishna (Rakhi)
 • Heroine: Suhana Mudwari
 • Banner: Sree Paadha Creations Limited, Vintage Pictures
 • Presenter: Sarayu Talashila
 • Director: Jagadish KK
 • Producers: Dr. Srinivas Kishan Anapu, Dr. Rajinikanth S, Sunny Bansal
 • Lyrics: Arun Veer, Srimani, Dharma Guduru
 • Cinematography: VRK Naidu
 • Editor: Jagadish KK
 • Art Director: Bathula Siva Sai Kumar
 • Production Controller: Srinu Irla
 • Choreographer: Adi Ponnas
 • Costumes: Renu Kiara
 • Sound Engineer: Radha Krishna
 • Posters & Lyrical Videos: JK Frames
 • PRO: Paul Pavan
 • Digital Team: S3 Digital Marketing

Thufaanu Hecharika First Look Poster Video - NO COPYRIGHT ISSUES - https://wetransfer.com/downloads/28f759b02ed3e881871f09c5c424e35920240609141631/0d33c7

Facebook Comments
Thufaanu Hecharika First Look is Out

About SocialNewsXYZ

An Indo-American News website. It covers Gossips, Politics, Movies, Technolgy, and Sports News and Photo Galleries and Live Coverage of Events via Youtube. The website is established in 2015 and is owned by AGK FIRE INC.